ราคา 2600000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 50.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 52000.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 9
โครงการ ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - นวมินทร์ | Lumpini Condotown Ramindra - Navamin | LPN Condotown Ramindra - Navamin

U Rich
0855629987
2023-04-13 21:09:41.0
เลขที่ประกาศ: 438400
รายละเอียดเพิ่มเติม

++FOR SALE++ลดพิเศษ!!! ขายคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา – นวมินทร์ (Lumpini Condo Town Ramintra - Nawamin) ใกล้รถไฟฟ้า MRT สถานีโรงพยาบาลสินแพทย์ ตกแต่งสวย เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมอยู่
---------------------------------
รหัสทรัพย์ U-00516
รายละเอียด:
ขนาด : 50.44 ตารางเมตร
ประเภท : 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่น 1 ห้องครัว 2 ระเบียง
ชั้น : 9 อาคาร C (ห้อง combine)
สิทธิ์ที่จอดรถยนต์ 2 คัน
มีพร้อมเครื่องปรับอากาศแอร์ มิตซูบิชิ mr.slim 3 เครื่อง~เครื่องทำน้ำอุ่น 2 ตัว
พร้อมเฟอร์นิเจอร์บิ้วท์อินเตียง 5 ฟุตกับ 3 ฟุต~ตู้เสื้อผ้า 2~ตู้เก็บของ ~ ชั้นวางของ ~โต๊ะทำงาน
สภาพภายในปกติทุกอย่าง
**ภาพถ่ายสภาพจริงหลังย้ายออก**
**เจ้าของอยู่เองไม่เคยปล่อยเช่า**
รถไฟฟ้า : รถไฟฟ้า MRT สถานีโรงพยาบาลสินแพทย์
--------------------------------
ราคาขาย 2,600,000 บาท ค่าโอนคนละครึ่ง
---------------------------------
บริการรับฝากขาย เช่า ซื้อ บ้านมือสอง คอนโดมือสอง และอสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท By U Rich Property
Tel: 085-562-9987 / 094-626-6365 (agent)
Line: https://line.me/R/ti/g/72DxlI03T9
INBOX: m.me/urichproperty

คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ใกล้แยก กม. 8 โครงการมีทางเข้า - ออก 2 ด้าน บนถนนรามอินทรา และถนนนวมินทร์
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
3
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
25 (อาคารที่ 1) 25 (อาคารที่ 2) 25 (อาคารที่ 3) ชั้น